पॅच कॉर्ड

  • ST Single Mode Patch Cord

    एसटी सिंगल मोड पॅच कॉर्ड

    ही एसटी सिंगल मोड पॅच कॉर्ड एमटी मालिका कनेक्टरपैकी एक आहे. मालिकेच्या फेरुल्स अचूक कनेक्शनसाठी फेरूल एंड चेहर्यावर व्यास असलेले दोन मार्गदर्शक छिद्र आणि मार्गदर्शक पिन वापरतात. याव्यतिरिक्त, विविध प्रकारचे जंपर तयार करण्यासाठी त्यावर प्रक्रिया केली जाऊ शकते. कनेक्टरच्या कॉम्पॅक्ट डिझाइनमुळे जम्परला मोठ्या प्रमाणात कोर आणि लहान आकाराची परवानगी मिळते. दुसरीकडे, ही एसटी सिंगल मोड पॅच कॉर्ड मोठ्या प्रमाणात उच्च-घनतेच्या समाकलित फायबर-ऑप्टिक लाइन वातावरणात वापरली जाऊ शकते ...
  • Single Mode To Multimode Fiber Patch Cord

    सिंगल मोड टू मल्टीमोड फायबर पॅच कॉर्ड

    हा सिंगल मोड टू मल्टीमोड फायबर पॅच कॉर्ड विशेषत: डिव्हाइसमधून फायबर ऑप्टिक केबलिंग दुव्यावर पॅच कॉर्ड तयार करण्यासाठी डिझाइन केला आहे. हा दाट संरक्षणात्मक थर सामान्यत: ऑप्टिकल ट्रान्सीव्हर आणि टर्मिनल बॉक्समधील कनेक्शनसाठी वापरला जातो. बाजारावरील सामान्य कॉर्डच्या तुलनेत आमचा एकल मोड ते मल्टीमोड फायबर पॅच कॉर्ड चांगली पुनरावृत्तीची क्षमता, चांगले आंतर-प्लग कार्यक्षमता आणि चांगल्या तापमान स्थिरतेच्या फायद्याने सुसज्ज आहे. दुसरीकडे, हे देखील वास्तविक ...
  • SC to SC Single Mode Patch Cord

    एससी ते एससी सिंगल मोड पॅच कॉर्ड

    या एससी ते एससी सिंगल मोड पॅच कॉर्डमध्ये फेरूल एंड चेहर्यावर व्यास असलेले दोन मार्गदर्शक छिद्र आणि अचूक कनेक्शनसाठी मार्गदर्शक पिन आहेत. हे खरोखरच स्थापित करणे सोपे आहे आणि देखभाल करण्याची कोणतीही विशेष आवश्यकता नाही. याव्यतिरिक्त, एमपीओ जंपर्सचे विविध प्रकार तयार करण्यासाठी त्यावर प्रक्रिया केली जाऊ शकते. प्रगत प्रक्रियेसह सुसज्ज, आमची एससी ते एससी सिंगल मोड पॅच कॉर्ड मोठ्या प्रमाणावर वायरिंग प्रक्रियेमध्ये उच्च-घनतेच्या समाकलित फायबर-ऑप्टिक लाइन वातावरणात वापरली जाऊ शकते, उच्च गति ऑपरेशन सुनिश्चित करते. ओ ...
  • SC to LC Single Mode Patch Cord

    एससी ते एलसी सिंगल मोड पॅच कॉर्ड

    हा एससी ते एलसी सिंगल मोड पॅच कॉर्ड ऑप्टिकल ट्रांसमिशन सिस्टमशी कनेक्ट केलेला आहे, ज्याला ऑप्टिकल कपलिंगद्वारे संप्रेषणाचे कार्य लक्षात येते आणि सिग्नलच्या कोडिंग स्वरूपनात काहीही नाही. बाजारावरील सामान्य कॉर्डच्या तुलनेत, आमच्या एससी ते एलसी सिंगल मोड पॅच कॉर्डमध्ये अल्ट्रा-लो लेटेन्सी डेटा ट्रान्समिशन प्रदान करण्याचे आणि अल्ट्रा-वाइड पॉवर सप्लाय व्होल्टेजचे समर्थन करण्याचे फायदे आहेत. उत्कृष्ट उर्जा संरक्षण आणि स्वयंचलित स्विचिंगसह सुसज्ज, हे एक अल्ट समर्थन देते ...
  • MTRJ to MTRJ Fiber Optic Patch Cord

    एमटीआरजे ते एमटीआरजे फायबर ऑप्टिक पॅच कॉर्ड

    हे एमटीआरजे ते एमटीआरजे पॅच कॉर्ड संरक्षक संरचनेने सुसज्ज आहे, ज्यामुळे आसपासच्या वातावरणाचे नुकसान ऑप्टिकल फायबर, जसे की पाणी, आग, इलेक्ट्रिक शॉक इत्यादीपासून रोखण्यासाठी केले जाणारे कार्य लक्षात येते, हे केंद्र प्रकाश-प्रसारित करणारे ग्लास कोर आहे. मल्टीमोड फायबरमध्ये, कोरचा व्यास असतो, जो साधारणपणे मानवी केसांच्या जाडीच्या बरोबरीचा असतो. सिंगल-मोड फायबर कोरचा व्यास आहे. कोअरच्या बाहेरील बाजूस काचेच्या लिफाफ्याभोवती घसरलेला असतो ज्याचा निर्देशांक कमी असतो ...
  • LC to LC Single Mode Fiber Patch Cord

    एलसी ते एलसी सिंगल मोड फायबर पॅच कॉर्ड

    हे एलसी ते एलसी सिंगल मोड फायबर पॅच कॉर्ड ऑप्टिकल फायबर वितरण फ्रेम आणि स्विचवर ऑप्टिकल माहिती सॉकेट, स्विचमधील कनेक्शन, स्विच आणि संगणकामधील कनेक्शन आणि दरम्यानच्या कनेक्शनसाठी एक आदर्श सुविधा असू शकते. ऑप्टिकल माहिती सॉकेट आणि संगणक. उच्च कार्यक्षमतेसह सुसज्ज, आमचे एलसी ते एलसी सिंगल मोड फायबर पॅच कॉर्ड मॅनेजमेंट सबसिस्टमवर लागू केले जाऊ शकते. योग्य आकार आणि कमी वजनामुळे ...
  • LC Single Mode Fiber Optic Patch Cord

    एलसी सिंगल मोड फायबर ऑप्टिक पॅच कॉर्ड

    हे एलसी सिंगल मोड पॅच कॉर्ड विशेषत: उच्च घनतेच्या पॅचिंग वातावरणासाठी योग्य आहे. बाजारावरील सामान्य कॉर्डच्या तुलनेत, ही दोरखंड अल्ट्रा-स्मॉल कनेक्टरने सुसज्ज आहे, जे पुलवर परिणाम न करता सामान्य केबल जम्परच्या तुलनेत अधिक जागा वाचवते. आणि सूक्ष्म कनेक्टर टेल म्यान पारंपारिक एलसी कनेक्टर टेल म्यानपेक्षा लहान आहे, जे कॅबिनेट व्यवस्थापनासाठी अधिक जागा वाचवते. उच्च कार्यक्षमतेमुळे, आमच्या एलसी सिंगल मोड पॅच कॉर्डमध्ये एक लहान ...
  • FC Single Mode Patch Cord

    एफसी सिंगल मोड पॅच कॉर्ड

    High हाय स्पीड केबलिंग नेटवर्क्ससाठी सिरामिक फेरूलसह ईआयए / टीआयए 604-2 भेटते. Printed केबल मुद्रित केल्यामुळे भिन्न केबल्स स्पष्ट आणि ओळखण्यात मदत होते. Ir झिरकोनिया सिरेमिक फेरुल इष्टतम आयएल आणि आरएल. · बेंड असंवेदनशील फायबर केबल लवचिकतेवर उत्कृष्ट कार्यप्रदर्शन दर्शवते. · के = के कार्टन पॅकेज आपल्या आयटमवर जास्तीत जास्त संरक्षण प्रदान करते. स्पेसिफिकेशन कनेक्टर एफसी ते एफसी जॅकेट ओडी 1.6 / 1.8 / 2.0 / 3.0 मिमी फायबर मोड 9 / 125μm जॅकेट कलर यलो पॉलिशिंग एपीसी ते एपीसी जॅकेट मटेरियल पीव्हीसी (ऑफएनआर), ऑफएन ...
  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    एसटी ते एसटी ओएम 3 डुप्लेक्स पॅच कॉर्ड

    High हाय स्पीड केबलिंग नेटवर्क्ससाठी सिरामिक फेरूलसह ईआयए / टीआयए 604-2 भेटते. Printed केबल मुद्रित केल्यामुळे भिन्न केबल्स स्पष्ट आणि ओळखण्यात मदत होते. Ir झिरकोनिया सिरेमिक फेरुल इष्टतम आयएल आणि आरएल. · बेंड असंवेदनशील फायबर केबल लवचिकतेवर उत्कृष्ट कार्यप्रदर्शन दर्शवते. · के = के कार्टन पॅकेज आपल्या आयटमवर जास्तीत जास्त संरक्षण प्रदान करते. स्पेसिफिकेशन कनेक्टर एसटी ते एसटी जॅकेट ओडी 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 मिमी फायबर मोड 50 / 125μm ओएम 3 जॅकेट कलर एक्वा पॉलिशिंग यूपीसी ते यूपीसी जॅकेट मटेरियल पीव्हीसी (ऑफएनआर), ऑफएनपी, एलएसझेडएच अंतर्भूत ...
  • SC to SC OM4 Duplex Patch Cord

    एससी ते एससी ओएम 4 ड्युप्लेक्स पॅच कॉर्ड

    High हाय स्पीड केबलिंग नेटवर्क्ससाठी सिरामिक फेरूलसह ईआयए / टीआयए 604-2 भेटते. Printed केबल मुद्रित केल्यामुळे भिन्न केबल्स स्पष्ट आणि ओळखण्यात मदत होते. Ir झिरकोनिया सिरेमिक फेरुल इष्टतम आयएल आणि आरएल. · बेंड असंवेदनशील फायबर केबल लवचिकतेवर उत्कृष्ट कार्यप्रदर्शन दर्शवते. · के = के कार्टन पॅकेज आपल्या आयटमवर जास्तीत जास्त संरक्षण प्रदान करते. स्पेसिफिकेशन कनेक्टर एससी ते एससी जॅकेट ओडी 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0 मिमी फायबर मोड 50 / 125μm ओएम 4 जॅकेट कलर एक्वा पॉलिशिंग यूपीसी ते यूपीसी जॅकेट मटेरियल पीव्हीसी (ऑफएनआर), ऑफएनपी, एलएसझेडएच अंतर्भूत ...
  • MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    एमपीओ टू एलसी डुप्लेक्स ओएम 3 ड्युप्लेक्स पॅच कॉर्ड

    एमपीओ ते एलसी ब्रेकआउट केबल ही उच्च घनता फायबर नेटवर्कसाठी आपली सर्वोत्तम निवड आहे. हे विशेषतः वेगवान इथरनेट, फायबर चॅनेल, डेटा सेंटर आणि गिगाबिट इथरनेट अनुप्रयोगांसाठी डिझाइन केलेले आहे. ही 12 फायबर हार्नेस केबल एमपीओ अ‍ॅडॉप्टर पॅनेल आणि एमपीओ ट्रंकमध्ये (6) एसएफपी + कनेक्ट करण्यासाठी वापरली जाते. स्पेसिफिकेशन कनेक्टर एक एमपीओ फीमेल (पिनलेस) कनेक्टर बी एलसी यूपीसी डुप्लेक्स फायबर मोड ओएम 3 50 / 125μm वेव्हलेन्थ 850/1310 एनएम 40/100 जी इथरनेट डिस्टेंस 100 मीटर 850 एनएम 10 जी इथरनेट डिस् ...
  • MTP OM4 Patch Cord

    एमटीपी ओएम 4 पॅच कॉर्ड

    पारंपारिक ऑप्टिकल फायबर केबल्सच्या तुलनेत वाकलेले किंवा मुरलेले असताना 50 / 125μm ओएम 4 मल्टीमोड बेंड असंवेदनशील फायबर ऑप्टिक केबल कमी आत्मसात करते आणि यामुळे फायबर ऑप्टिक केबल्सची स्थापना आणि देखभाल अधिक कार्यक्षम होते. हे डेटा सेंटर, एंटरप्राइझ नेटवर्क, टेलिकॉम रूम, सर्व्हर फार्म, क्लाऊड स्टोरेज नेटवर्क आणि कोणत्याही ठिकाणी फायबर पॅच केबल्स आवश्यक असलेल्या आपल्या उच्च घनतेच्या केबलिंगसाठी अधिक जागा वाचवू शकते. हे 50/125 ओएम 4 मल्टीमोड फायबर ऑप्टिक केबल को ...
12 पुढील> >> पृष्ठ 1/2