डब्ल्यूडीएम मॉड्यूल

  • WDM PON GPON XGPON NGPON2 OTDR

    डब्ल्यूडीएम पॉन जीपीओन एक्सजीपोन एनजीपीओएन 2 ओटीडीआर

    वेव्हलेन्थ डिविजन मल्टीप्लेक्स पॅसिव्ह ऑप्टिकल नेटवर्क मॉड्यूल जीपीओएन / एक्सजीपीओएन / एनजीपीओएन 2 applicationsप्लिकेशन्ससाठी डिझाइन केले आहे. हे पातळ फिल्म फिल्टर (टीएफएफ) तंत्रज्ञानावर आधारित आहे आणि 1310nm / 1490nm / 1550nm चॅनेलवर कार्यरत आहे. वैशिष्ट्ये ● कमी अंतर्भूत तोटा ● उच्च पृथक्करण ● कमी ध्रुवीकरण अवलंबित नुकसान ● कॉम्पॅक्ट डिझाइन ● उच्च विश्वसनीयता आणि उच्च स्थिरता ide वाइड ऑपरेटिंग तापमान: -5 From ते 75 ℃ el टेलकोर्डिया जीआर -1209-कोर अनुरूप ● टेलकार्डिया जीआर -1221-कोर अनुपालन अनुप्रयोग सीडब्ल्यूडीएम सिस्टम पीओएन नेटवर्क ...
  • FWDM Componet

    एफडब्ल्यूडीएम कंपोनेट

    हे एफडब्ल्यूडीएम घटक विशिष्ट ऑप्टिकल सिग्नल विभक्त करण्यासाठी किंवा एकत्र करण्यासाठी प्रौढ पातळ-फिल्म हस्तक्षेप फिल्टर तंत्रज्ञान वापरतात. विस्तृत बँडविड्थ, कमी अंतर्भूत तोटा, उच्च अलगाव आणि कमी तपमानावर अवलंबून तोटा यामुळे ते ऑप्टिकल ampम्प्लीफायर, सीएटीव्ही आणि एफटीटीएच अनुप्रयोगांमध्ये उपयुक्त आहेत. वैशिष्ट्ये ide वाईड बँडविड्थ ● कमी अंतर्भूत नुकसान
  • 1310/1490/1550FWDM Component

    1310/1490 / 1550FWDM घटक

    वैशिष्ट्ये ide वाईड बँडविड्थ ● कमी अंतर्भूत तोटा ● उच्च चॅनेल अलगाव ception अपवादात्मक विश्वसनीयता आणि स्थिरता अनुप्रयोग ● ऑप्टिकल एम्प्लीफायर्स ● सीएटीव्ही तपशील आयटम युनिट पॅरामीटर्स पास पोर्ट (सीपी) सेंट्रल वेव्हलेन्थ रेंज एनएम 1310 + -50 आणि 1490 + -10 इन्सर्ट लॉस 0.80 सपाटपणा डीबी ≤0.30 अलगाव @ dR डीबी ≥30 परावर्तित पोर्ट (सीआर) सेंट्रल वेव्हलेंथ lR एनएम 1550 वेव्हलेन्थ रेंज एनएम 1535 ~ 1620 इन्सर्शन लो ...
  • 200G DWDM Module Mux Demux DWDM

    200 जी डीडब्ल्यूडीएम मॉड्यूल मक्स डेमोक्स डीडब्ल्यूडीएम

    डीन्स् वेव्हलेन्थ डिविजन मल्टिप्लेक्स मॉड्यूल डीडब्ल्यूडीएम नेटवर्क forप्लिकेशन्ससाठी डिझाइन केले आहे. हे पातळ फिल्म फिल्टर (टीएफएफ) तंत्रज्ञानावर आधारित आहे आणि 200 जी चॅनेलमध्ये 1520nm ते 1620nm पर्यंत अंतर असलेल्या आयटीयू ग्रिड सीडब्ल्यूडीएम तरंगलांबीवर कार्यरत आहे. वैशिष्ट्ये ● कमी अंतर्भूत तोटा ● उच्च अलगाव ● कमी ध्रुवीकरण अवलंबित नुकसान ● उच्च विश्वसनीयता आणि उच्च स्थिरता ● टेलकोर्डिया जीआर -1209-सीओआर अनुपायी ● टेल्कोर्डिया जीआर -1221-सीओआर अनुपायी H रोहएस -6 अनुरूप अनुप्रयोग डीडब्ल्यूडीएम सिस्टम पीओन नेटवर्क सीटीव्ही दुवे तपशील .. .
  • 150G DWDM MODULE MUX DEMUX for Base Station

    बेस स्टेशनसाठी १G० जी डीडब्ल्यूडीएम मॉड्यूल मॅक डेक्स

    डीन्स् वेव्हलेन्थ डिविजन मल्टिप्लेक्स मॉड्यूल डीडब्ल्यूडीएम नेटवर्क forप्लिकेशन्ससाठी डिझाइन केले आहे. हे पातळ फिल्म फिल्टर (टीएफएफ) तंत्रज्ञानावर आधारित आहे आणि 150 जी चॅनेलमध्ये 1520nm ते 1620nm पर्यंत अंतर असलेल्या आयटीयू ग्रिड सीडब्ल्यूडीएम तरंगलांबीवर कार्यरत आहे. वैशिष्ट्ये ● कमी अंतर्भूत तोटा ● उच्च अलगाव ● कमी ध्रुवीकरण अवलंबित नुकसान ● उच्च विश्वसनीयता आणि उच्च स्थिरता ● टेलकोर्डिया जीआर -1209-सीओआर अनुपायी ● टेलकोर्डिया जीआर -1221-कोर अनुपालन अनुप्रयोग डीडब्ल्यूडीएम सिस्टम पीओ नेटवर्क सीएटीव्ही दुवे तपशील पॅरामीटर युनिट एस ...
  • 100G DWDM Module MUX DEMUX LGX CASE

    100 जी डीडब्ल्यूडीएम मॉड्यूल म्यूक्स डेंक्स एलजीएक्स केस

    डीन्स् वेव्हलेन्थ डिविजन मल्टिप्लेक्स मॉड्यूल डीडब्ल्यूडीएम नेटवर्क forप्लिकेशन्ससाठी डिझाइन केले आहे. हे पातळ फिल्म फिल्टर (टीएफएफ) तंत्रज्ञानावर आधारित आहे आणि आयटीयू ग्रिड सीडब्ल्यूडीएम तरंगलांबी 1520nm ते 1620nm पर्यंत 100 जी चॅनेलवर कार्यरत आहे. वैशिष्ट्ये ● कमी अंतर्भूत तोटा ● उच्च अलगाव ● कमी ध्रुवीकरण अवलंबित नुकसान ● उच्च विश्वसनीयता आणि उच्च स्थिरता ● टेलकोर्डिया जीआर -1209-सीओआर अनुपायी ● टेलकोर्डिया जीआर -1221-कोर अनुपालन अनुप्रयोग डीडब्ल्यूडीएम सिस्टम पीओ नेटवर्क सीएटीव्ही दुवे तपशील पॅरामीटर युनिट एस ...
  • High Quality CWDM Multiplexer with 1470-1610nm for Base Station

    बेस स्टेशनसाठी 1470-1610nm सह उच्च दर्जाचे सीडब्ल्यूडीएम मल्टिप्लेक्सर

    खडबडीत वेव्हलेन्थेंशन विभाग मल्टिप्लेक्स मॉड्यूल 5 जी बेस स्टेशन आणि मल्टी-वेव्हलेन्थ सीडब्ल्यूडीएम नेटवर्क अनुप्रयोगांसाठी डिझाइन केले आहे. हे पातळ फिल्म फिल्टर (टीएफएफ) तंत्रज्ञानावर आधारित आहे आणि 20nm चॅनेलवर कार्यरत आयटीयू ग्रिड सीडब्ल्यूडीएम तरंगलांबी 1270nm ते 1610nm पर्यंत कार्यरत आहे. वैशिष्ट्ये ● कमी अंतर्भूत तोटा ● उच्च अलगाव ● कमी ध्रुवीकरण अवलंबित नुकसान ● उच्च विश्वसनीयता आणि उच्च स्थिरता ide रुंद ऑपरेटिंग वेव्हलेन्थः 1260nm ते 1620nm ide वाइड ऑपरेटिंग तापमान: -5 ℃ ते 75 ℃ ℃ टेलकार्डिया जीआर -120 ...
  • 9+1CH CWDM with LGX Box

    एलजीएक्स बॉक्ससह 9 + 1CH सीडब्ल्यूडीएम

    खडबडीत वेव्हलेन्थेंशन विभाग मल्टिप्लेक्स मॉड्यूल 5 जी बेस स्टेशन आणि मल्टी-वेव्हलेन्थ सीडब्ल्यूडीएम नेटवर्क अनुप्रयोगांसाठी डिझाइन केले आहे. हे पातळ फिल्म फिल्टर (टीएफएफ) तंत्रज्ञानावर आधारित आहे आणि 20nm चॅनेलवर कार्यरत आयटीयू ग्रिड सीडब्ल्यूडीएम तरंगलांबी 1270nm ते 1610nm पर्यंत कार्यरत आहे. वैशिष्ट्ये ● कमी अंतर्भूत तोटा ● उच्च अलगाव ● कमी ध्रुवीकरण अवलंबित नुकसान ● उच्च विश्वसनीयता आणि उच्च स्थिरता ● टेलकोर्डिया जीआर -1209-सीओआर अनुपायी el टेलकोर्डिया जीआर -1221-कोर अनुरूप तपशील पॅरामीटर युनिट स्पेसिफिकेशन ...
  • 8CH CWDM Mux and Demux Module

    8CH सीडब्ल्यूडीएम म्यूक्स आणि डेमोक्स मॉड्यूल

    खडबडीत वेव्हलेन्थेंशन विभाग मल्टिप्लेक्स मॉड्यूल 5 जी बेस स्टेशन आणि मल्टी-वेव्हलेन्थ सीडब्ल्यूडीएम नेटवर्क अनुप्रयोगांसाठी डिझाइन केले आहे. हे पातळ फिल्म फिल्टर (टीएफएफ) तंत्रज्ञानावर आधारित आहे आणि 20nm चॅनेलवर कार्यरत आयटीयू ग्रिड सीडब्ल्यूडीएम तरंगलांबी 1270nm ते 1610nm पर्यंत कार्यरत आहे. वैशिष्ट्ये कमी समाविष्ट तोटा उच्च अलगाव कमी ध्रुवीकरण अवलंबित तोटा वाइड ऑपरेटिंग वेव्हलेन्थ: 1260nm ते 1620nm वाइड ऑपरेटिंग तापमान: -5 ℃ ते 75 ℃ उच्च विश्वसनीयता आणि उच्च स्थिरता टेलकार्डिया जीआर -1209-कोर कंपली ...
  • Single Fiber Bidirectional Optical Circulator

    एकल फायबर द्विदिशात्मक ऑप्टिकल सर्क्युलेटर

    परिसंचरण नॉन-रिव्हर्सिबल ऑप्टिकल ट्रांसमिशनची जाणीव करते, जे प्रकाशाच्या उलट ट्रान्समिशनचे मार्गदर्शन करते, ते अंतराळातील प्रकाशाच्या अग्रेषित प्रसारापासून वेगळे करते आणि दुसर्‍या बंदरातून आउटपुट करते. सिंगल-फायबर द्वि-दिशात्मक ट्रांसमिशन जाणण्यासाठी आणि फायबर संसाधने वाचविण्यासाठी हे डब्ल्यूडीएम एमएक्स मॉड्यूल आणि डेमक्स मॉड्यूलसह ​​वापरले जाऊ शकते. वैशिष्ट्ये ● कमी अंतर्भूत तोटा ● कमी ध्रुवीकरण अवलंबित नुकसान ● विस्तृत ऑपरेटिंग तापमान: -5 From ते 75 ℃ ● उच्च विश्वसनीयता आणि स्थिरता ● टेलकार्डिया जीआर -1209-सीओआर ...
  • CCWDM Mux Demux Module

    सीसीडब्ल्यूडीएम म्यूक्स डेमोक्स मॉड्यूल

    कॉम्पॅक्ट खडबडी वेव्हलेन्थिव्हन डिव्हिजन मल्टिप्लेक्स मल्टी-वेव्हलेन्थ सीडब्ल्यूडीएम नेटवर्क applicationsप्लिकेशन्स आणि 5 जी बेस स्टेशन मॉड्यूलसाठी डिझाइन केलेले आहे. आमचे सीसीडब्ल्यूडीएम फ्री स्पेस तंत्रज्ञानावर आधारित तयार केले आहे आणि आयटीयू ग्रिड सीडब्ल्यूडीएम तरंगलांबी 1270nm ते 1610nm पर्यंत 20nm चॅनेलवर कार्यरत आहे. वैशिष्ट्ये ● कमी अंतर्भूत तोटा ● उच्च पृथक्करण ● कमी पीडीएल ● कॉम्पॅक्ट डिझाइन ● चांगले चॅनेल-टू-चॅनेल एकसारखेपणा ● रुंद ऑपरेटिंग वेव्हलेन्थि: 1260nm ते 1620nm पर्यंत ● उच्च विश्वसनीयता आणि स्थिरता el टेलकार्डिया जीआर -1209-कोर 2001